รายชื่อผู้ได้รับการสัมภาษณ์เพื่อพิจารณาคัดเลือกให้เข้ารับการอบรม หลักสูตร การพัฒนาที่ปรึกษาด้าน Lean Production สำหรับ SMEs ในส่วนภูมิภาค ในวันที่ 10 มีนาคม 2552 มีรายชื่อดังต่อไปนี้
รายชื่อผู้ได้รับการสัมภาษณ์เพื่อเข้าอบรม Lean Production สำหรับ SMEs ส่วนภูมิภาค ชลบุรี
รหัส ใบสมัคร |
คำนำหน้า |
ชื่อ |
นามสกุล |
ช่วงเวลาสัมภาษณ์ |
005 |
นาย |
เรืองกฤษฏิ์ |
สุวรรณอำไพ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
006 |
นาย |
ทวี |
ขุนสมุทร |
เช้า 9.00-12.00 น. |
007 |
นาย |
สมนึก |
หวังยงกุลวัฒนา |
เช้า 9.00-12.00 น. |
008 |
นาย |
ปฐมพงษ์ |
หอมศรี |
เช้า 9.00-12.00 น. |
009 |
นาย |
สิริสิน |
ทับอุไร |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
013 |
นาย |
อภิวิชญ์ |
ยิ่งภักดี |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
015 |
นาย |
ไชยวัฒน์ |
จันทนยิ่งยง |
เช้า 9.00-12.00 น. |
018 |
นาย |
สมโชค |
น้อยปลอด |
เช้า 9.00-12.00 น. |
020 |
นาย |
ศิรัตน์ |
แจ้งรักษ์สกุล |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
023 |
นาย |
อมรเทพ |
จารุพานิช |
เช้า 9.00-12.00 น. |
025 |
นาย |
สุวรรณ |
ผิวแดง |
เช้า 9.00-12.00 น. |
026 |
นางสาว |
ปิยะนันท์ |
สุขบาง |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
028 |
นาย |
มงคล |
พัชรดำรงกุล |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
030 |
นาย |
ณรงค์ฤทธิ์ |
สนใจธรรม |
เช้า 9.00-12.00 น. |
032 |
นาย |
พิเชฐ |
พุ่มเกษร |
เช้า 9.00-12.00 น. |
039 |
นาย |
อนันต์ |
ดีโรจจนวงศ์ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
042 |
นาย |
ศักดิ์ดา |
กรรณนุช |
เช้า 9.00-12.00 น. |
046 |
นางสาว |
ลลิดา |
เปลี่ยนศักดิ์ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
053 |
นาย |
อาทิตย์ |
เลิศภูชิต |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
058 |
นาย |
รังสรรค์ |
จารุรัตนานนท์ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
059 |
นาย |
เดชา |
วิภาหะ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
060 |
นาย |
ชาญชัย |
อักษรเดช |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
061 |
นาย |
สันต์พงศ์ |
สราญลักษณ์ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
062 |
นาย |
ไพบูลย์ |
พิสุทธาคามงคล |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
063 |
นาย |
กิตติ |
บูรณพาณิชย์กิจ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
064 |
นาย |
จรุงศักดิ์ |
ดีนาน |
เช้า 9.00-12.00 น. |
068 |
นาย |
สมเกียรติ |
ตั้งวงษ์พิมุข |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
070 |
นาย |
ศรัณยู |
อังศุสิงห์ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
072 |
นาย |
วิษณุ |
จิระภคโชติ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
076 |
น.ส. |
ศิริพร |
เยาว์เจริญสุข |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
077 |
นาย |
วีรวงศ์ |
พิพิธสุขสันต์ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
078 |
นาย |
กวิตม์ |
ตันติวุฒิกุล |
เช้า 9.00-12.00 น. |
079 |
นาย |
สมบุญ |
กีรติวุฒิธำรง |
เช้า 9.00-12.00 น. |
081 |
นาง |
ณัฐฐิตา |
บัลลังก์ศักดิ์ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
082 |
น.ส. |
อัจฉรา |
ดอกกุหลาบ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
085 |
นาย |
พีรพัฒน์ |
เกษบุญชู |
เช้า 9.00-12.00 น. |
086 |
นาย |
สมภพ |
พงษ์พานิช |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
087 |
นางสาว |
พัชราวลัย |
ชิวปรีชา |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
088 |
นาย |
เสถียร |
มั่นถาวรวงศ์ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
090 |
นาย |
กิตติศักดิ์ |
นภามั่นคง |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
093 |
นาย |
ชัยชาติ |
เรืองปราช |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
099 |
นาย |
ณัฐ |
งานเจตนรมย์ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
100 |
นาย |
เสาวรัชต์ |
ฟักเฟื่องบุญ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
103 |
นาย |
พูลศักดิ์ |
เกรียงไกรเพชร |
เช้า 9.00-12.00 น. |
104 |
นาย |
ชูสง่า |
เกษมสุข |
เช้า 9.00-12.00 น. |
106 |
นางสาว |
อรนลิน |
เผือดงาม |
เช้า 9.00-12.00 น. |
107 |
นาย |
ภูษณิศา |
ปุญพิศุทธิ์ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
110 |
นาย |
ธีระพันธุ์ |
อารักษ์ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
111 |
นาย |
สิทธิวัฒน์ |
ศานติกรวาณิชย์ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
112 |
นางสาว |
รัชดา |
เทพนาวา |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
120 |
นาย |
เลิศ |
รักสันติชาติ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
122 |
นาย |
กมล |
สวนมะลิ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
125 |
นางสาว |
ณัจฉรียา |
วัฒนากร |
เช้า 9.00-12.00 น. |
126 |
นาย |
อัฑฒ์ |
สุนทรโรหิต |
เช้า 9.00-12.00 น. |
131 |
นาย |
จิรวงศ์ |
พงษ์สุระ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
134 |
นางสาว |
เมทินี |
แต่สิน |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
136 |
นางสาว |
ศุทธินี |
กล่อมแสร์ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
139 |
นางสาว |
ปารวีร์ |
งั่นบุญศรี |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
142 |
นาย |
ทวีศักดิ์ |
อันถาวร |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
150 |
นาย |
พิทักษ์พงษ์ |
จัตุชัย |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
155 |
นาย |
สมเกียรติ |
จิระโณทัย |
เช้า 9.00-12.00 น. |
157 |
นาย |
ศรายุธ |
ยศรักษา |
เช้า 9.00-12.00 น. |
160 |
นาย |
เลอสรรค์ |
ช้างคนมี |
เช้า 9.00-12.00 น. |
162 |
นางสาว |
ปารณีย์ |
ใจนวล |
เช้า 9.00-12.00 น. |
168 |
นาย |
จำนง |
เอี่ยมโฆษคุณ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
170 |
นางสาว |
พัชรี |
เอี่ยมสกุลณี |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
175 |
นาย |
ปรีดา |
อากาศ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
177 |
นางสาว |
สุนันท์ |
นุชประมูล |
เช้า 9.00-12.00 น. |
178 |
นาย |
นฤเทพ |
ใจโทน |
เช้า 9.00-12.00 น. |
180 |
นาย |
ชินเดช |
เมธารมณ์ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
181 |
นาย |
สุทธิรักษ์ |
ทองอรัญญิก |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
182 |
นาย |
มณฑา |
อินทรปรีชา |
เช้า 9.00-12.00 น. |
183 |
นางสาว |
ยิษฐา |
อุดเจ่ง |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
184 |
นาย |
ภูมิพันธุ์ |
รัศมีจันทร์ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
185 |
นางสาว |
จันทร์ประภา |
พุ่มประเสริฐ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
186 |
นางสาว |
พัชรี |
สลุบพล |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
187 |
นาย |
ชยพล |
ญาณโชติโฆษิต |
เช้า 9.00-12.00 น. |
188 |
นาย |
กิติรัตน์ |
แก้วธรรมชัย |
เช้า 9.00-12.00 น. |
189 |
นางสาว |
อนุสรา |
แก้วอนุ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
190 |
นาย |
กิตติพงศ์ |
ตัณฑิกุล |
เช้า 9.00-12.00 น. |
191 |
นางสาว |
ชูศรี |
ญาติภักดี |
เช้า 9.00-12.00 น. |
192 |
นาย |
อาทร |
จิตสุนทรชัยกุล |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
193 |
นาย |
ชูสง่า |
พิบูลธนาวนิช |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
195 |
นาย |
ชาญวิทย์ |
น้อยทรง |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
196 |
นาย |
วิรัช |
ใจวิศาล |
เช้า 9.00-12.00 น. |
197 |
นาย |
สุพจน์ |
ศรีภูธร |
เช้า 9.00-12.00 น. |
198 |
นาย |
จักรพรรณ |
คงชนะ |
เช้า 9.00-12.00 น. |
199 |
นาย |
บดีศร |
ประสานศรี |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
200 |
นาย |
วิรัช |
ขวัญชื่น |
เช้า 9.00-12.00 น. |
201 |
นาย |
เกษมศิษฐ์ |
จีระอภิวัฒน์ |
บ่าย 13.00-16.00 น. |
สำหรับท่านที่ได้รับการพิจารณาให้เข้ารับการสัมภาษณ์ หลักสูตร Lean Production นั้นทางสมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี (ไทย-ญี่ปุ่น) ขอแจ้งให้ท่านทราบดังนี้
1.หลักสูตร Lean Production จะจัดสัมภาษณ์ ณ ห้องบ่อเงิน โรงแรมชลอินเตอร์ (ชื่อเดิมโรงแรม เมอร์เคียวร์ ชลบุรี)
2. โปรดยืนยันการสัมภาษณ์ด้วยวิธีการดังนี้
2.1 ทางโทรศัพท์ ที่ 02-717-3000 ต่อ 621,628,631 คุณจิรภัทร, คุณฌานา, คุณสมปอง ภายในวันจันทร์ที่ 9 มีนาคม 2552 ก่อน เวลา 15.00 น.
2.1 ทาง e-mail มาที่ yanaphat@tpa.or.th, chana@tpa.or.th, sompong@tpa.or.th, พร้อมแจ้งชื่อ นามสกุล รหัสใบสมัคร (ขอให้ส่งพร้อมกันทั้ง 3 e-mail) ภายในวันจันทร์ที่ 9 มีนาคม 2552 ก่อน เวลา 15.00 น.
3.ผู้เข้ารับการสัมภาษณ์จะต้องลงทะเบียนก่อนการสัมภาษณ์ 15 นาที
4. ถ้าต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมหรือขอเปลี่ยนเวลาการสัมภาษณ์ให้ติดต่อเจ้าหน้าที่ทางโทรศัพท์ 0-2717-3000 ต่อ 621,628,631 คุณจิรภัทร, คุณฌานา, คุณสมปอง
กำหนดการการสัมภาษณ์
วันอังคารที่ 10 มีนาคม 2552
ณ ห้อง บ่อเงิน โรงแรมชลอินเตอร์ (ชื่อเดิม โรงแรม เมอร์เคียวร์ ชลบุรี)
08.00-08.45 เริ่มลงทะเบียน
09.00-10.30 สัมภาษณ์ผู้สมัครเข้าอบรม (ช่วงเช้า)
10.30-10.45 พักเบรค
10.45-12.00 สัมภาษณ์ผู้สมัครเข้าอบรม (ช่วงเช้า)
12.00-13.00 พักกลางวัน
13.00-14.30 สัมภาษณ์ผู้สมัครเข้าอบรม (ช่วงบ่าย)
14.30-14.45 พักเบรค
14.45-17.00 สัมภาษณ์ผู้สมัครเข้าอบรม (ช่วงบ่าย)
5.สมาคมจะทำการประกาศผลการสอบสัมภาษณ์ วันพฤหัสบดีที่ 12 มีนาคม 2552 โดยประกาศผ่าน www.tpa.or.th, www.tpa.or.th/shindan, www.tpif.or.th และ ผู้เข้าอบรมต้องแจ้งยืนยันการเข้าอบรม มาที่ คุณจิรภัทร, คุณฌานา, คุณสมปอง ทางโทรศัพท์ 0-2717-3000 ต่อ 621, 628, 631
6.ผู้ได้รับการคัดเลือกให้เข้ารับการฝึกอบรมต้องวางเงินค้ำประกัน จำนวน 10,000 บาท ในวันเริ่มเรียนวันแรก คือ ในวันเสาร์ที่ 14 มีนาคม 2552 และจะได้รับเงินคืนหลังผ่านการอบรม ตามเงื่อนไขของหลักสูตร
7.ปฐมนิเทศและเริ่มเรียนภาคทฤษฎี วันเสาร์ที่ 14 มีนาคม วันพฤหัสบดีที่ 10 กันยายน 2552 ณ โรงแรมชลอินเตอร์ (วันเสาร์และวันอาทิตย์ )
8.ฝึกภาคปฏิบัติ OJT ณ สถานประกอบการ OJT วันที่ 26 เมษายน 25 กรกฎาคม 2552 (วันธรรมดา ณ สถานประกอบการ)
10.กำหนดการอื่น ๆ จะแจ้งให้ทราบต่อไป
ผู้แจ้ง จิรภัทร อินสว่าง
โทร. 02-717-3000 ต่อ 621
มือถือ 089-132-7688
Download แผนที่โรงแรมชลอินเตอร์ (เมอร์เคียว)