สำหรับผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าฝึกอบรม ให้แจ้งยืนยันโดยแจ้ง Online ผ่าน website : www.tpa.or.th หรือโทรแจ้งยืนยันกับเจ้าหน้าที่ คุณสมปอง, คุณมลธิรา โทร. 0-2717-3000 ต่อ 631,636 พร้อมชำระเงินค้ำประกันจำนวน 3,000 บาท ระหว่างวันที่ 10 - 18 กรกฎาคม 2550 เวลา 8.00-17.00 น. (เปิดทำการวันจันทร์-ศุกร์) หากไม่สามารถชำระเงินค้ำประกันได้ในวัน-เวลาที่กำหนด ถือว่าสละสิทธิ (สำหรับเงินค้ำประกันจะคืนให้ผู้เข้าอบรมภายหลังอบรมจบ โดยเข้าเรียนไม่ต่ำกว่า 80% ของเวลาเรียนทั้งหมด) และ ผู้อบรมที่จะได้รับวุฒิบัตรผ่านการอบรมจะต้องได้คะแนนผลสอบความรู้โดยรวมไม่ต่ำกว่าร้อยละ 70
การชำระเงินค้ำประกันจำนวน 3,000 บาท สามารถชำระเป็นเงินสด หรือ เช็คสั่งจ่ายในนาม สมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี (ไทย-ญี่ปุ่น) หรือ ชำระผ่านทางธนาคารโดยโอนเข้าบัญชีออมทรัพย์ ชื่อบัญชี สมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี (ไทย-ญี่ปุ่น) และส่งแฟกซ์ใบ Pay in มาที่คุณสมปอง, คุณมลธิรา หมายเลข 0-2719-9489-90
ผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าอบรมรวมทั้งสิ้น 40 ท่าน และสำรอง 5 ท่าน สำหรับผู้ที่เป็นตัวสำรองสมาคมฯ จะติดต่อกลับไปยังท่านก่อนวันเริ่มอบรม
ลำดับที่ | รหัสผู้สมัคร | ชื่อ-นามสกุล | ผลการสัมภาษณ์ | ||
1 | 1067 | นาย | เกรียงไกร | ล้อมชวการ | ผ่าน |
2 | 1007 | นาง | แก้วกัญญา | ทรัพย์ทวีธนกิจ | ผ่าน |
3 | 1129 | นาย | คงศักดิ์ | อดุลยานุภาพ | ผ่าน |
4 | 1068 | นาย | จุมภฏ | บุญสวัสดิ์ | ผ่าน |
5 | 1126 | นาย | ชัยนรินท์ | จันทวงษ์โส | ผ่าน |
6 | 1107 | นาย | ฐิติ | บุญประกอบ | ผ่าน |
7 | 1064 | นาย | ณรงค์เกียรติ | นักสอน | ผ่าน |
8 | 1110 | นาย | ณรงค์ศักดิ์ | นันทกสิกร | ผ่าน |
9 | 1151 | นาย | ตรัย | อาจหาญ | ผ่าน |
10 | 1026 | นางสาว | นพมาส | ติลกสกุลชัย | ผ่าน |
11 | 1101 | นาย | นุกูล | อุบลบาน | ผ่าน |
12 | 1157 | นาย | ประกิจ | เปี่ยมรัตน์ | ผ่าน |
13 | 1035 | นาย | ปราโมช | วิเศษโวหาร | ผ่าน |
14 | 1056 | นาย | พงษ์ศักดิ์ | สายธัญญา | ผ่าน |
15 | 1087 | นาย | พันธุ์เอก | จิตรนุสนธิ์ | ผ่าน |
16 | 1097 | นาย | ไพรัช | พิสุทธธาคามงคล | ผ่าน |
17 | 1019 | นางสาว | ภคนิฎฐ์ | แทนอำพันทอง | ผ่าน |
18 | 1059 | นางสาว | ภารดี | เอี่ยมดะนุช | ผ่าน |
19 | 1099 | นาย | ภิญโญ | เอกอุรุชัยเทพ | ผ่าน |
20 | 1006 | นาง | ภูมรินทร์ | แสวงกาญจน์ | ผ่าน |
21 | 1055 | นาย | ยศธนา | จินตมากุล | ผ่าน |
22 | 1062 | นาย | วุฒิพงษ์ | ปะวะสาร | ผ่าน |
23 | 1079 | นาย | ศตกร | หงษ์จรรยา | ผ่าน |
24 | 1089 | นาย | ศรีสัคเศรษฐ์ | ธรรมาวุฒิ | ผ่าน |
25 | 1119 | นาย | สนิท | พงศ์พันธ์ศักดา | ผ่าน |
26 | 1041 | นาย | สมจิตร | ลาภโนนเขวา | ผ่าน |
27 | 1003 | นาย | สมนึก | ฉั่วประดิษฐ์ภัณฑ์ | ผ่าน |
28 | 1024 | นาย | สมัย | โตเจริญ | ผ่าน |
29 | 1038 | นาย | สาโรจน์ | ปาสาทิกา | ผ่าน |
30 | 1143 | นาย | สำเร็จ | ศรีอนุตร | ผ่าน |
31 | 1134 | นาย | สุทัศน์ | จุฬ้ามาณี | ผ่าน |
32 | 1124 | นางสาว | สุมาลี | ภาวสุทธิไพศิฐ | ผ่าน |
33 | 1051 | นาย | สุรพงศ์ | ปกาสิทธิ์ | ผ่าน |
34 | 1138 | นาย | สุวิช | หิรัญรักษ์ | ผ่าน |
35 | 1073 | นาย | สุวิทย์ | ชุมพล | ผ่าน |
36 | 1122 | นาย | เสริมศักดิ์ | สืบสายอ่อน | ผ่าน |
37 | 1136 | นาย | เหรียญชัย | นำชัยศรีค้า | ผ่าน |
38 | 1004 | นาง | อติชา | วัชรานุรักษ์ | ผ่าน |
39 | 1065 | นาย | อนันต์ | ภูพันคำ | ผ่าน |
40 | 1147 | นาย | อภิชัย | กุสุมาลย์ | ผ่าน |
สำรอง | |||||
ลำดับที่ | รหัสผู้สมัคร | ชื่อ-นามสกุล | ผลการสัมภาษณ์ | ||
1 | 1094 | นาย | ประเสริฐ | ศรีบุญจันทร์ | สำรอง |
2 | 1108 | นางสาว | วรรณา | แผ่นมณี | สำรอง |
3 | 1155 | นางสาว | มณิศรา | โรจนนาค | สำรอง |
4 | 1116 | นาย | กำพล | หาญกิตติสกุล | สำรอง |
5 | 1149 | นาย | ธนสาร | ดีสุวรรณ | สำรอง |